Điều hoà Samsung Inverter 1HP AR10DYHZAWKNSV là sự lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình đang tìm kiếm một chiếc điều hoà cho phòng có diện tích dưới 15m². Nhờ thiết kế hiện đại, khả năng làm lạnh nhanh và tiết kiệm điện năng tối ưu, AR10DYHZAWKNSV đang là sản phẩm được ưa chuộng số 1 tại thị trường Việt Nam hiện nay.
- Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
- Bán buôn, bán lẻ toàn quốc
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 10km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30 hàng ngày
| Danh mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại máy | Điều hòa 1 chiều |
| Công nghệ | Digital Inverter Boost |
| Phạm vi hiệu quả | Dưới 15 m² |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Công suất làm lạnh | 9000 BTU |
| Làm lạnh nhanh | Fast Cooling |
| Chế độ gió | Đảo gió 4 chiều lên xuống, trái phải |
| Kháng khuẩn khử mùi | Easy Filter, Tri Care Filter, Màng lọc kháng khuẩn Ag+ |
| Tiết kiệm điện | Có |
| Loại gas | R-32 |
| Kích thước dàn lạnh | 682 × 215 × 299 mm |
| Khối lượng dàn lạnh | 9.2 kg |
| Kích thước dàn nóng | 660 × 242 × 475 mm |
| Khối lượng dàn nóng | 20.5 kg |
| Công suất tiêu thụ | 840 W |
| Tự làm sạch | Có |
| Tự khởi động lại khi có điện | Có |
| Hẹn giờ bật/tắt | Có |
| Hoạt động siêu êm | Có |
| Chế độ ngày/đêm | Có |
| Làm lạnh nhanh tức thì | Có |
Thiết kế mặt nạ độc đáo với 23.000 lỗ nhỏ, phân tán khí mát đến từng ngóc ngách
Công nghệ Digital Inverter Boost mới, tiết kiệm điện năng lên đến 73%
Bộ lọc Cooper Anti-bacteria Filter lọc bụi, mang đến không gian trong lành
Hơi lạnh tỏa ra đồng đều và nhẹ nhàng, mát dịu khi chọn chế độ Wind-Free
Cánh đảo gió 4 chiều, điều khiển hướng gió theo ý muốn dễ dàng bằng remote
Chức năng Hẹn giờ, Tự khởi động lại khi có điện và Tự chẩn đoán lỗi tiện lợi
Nam châm Neodymium và bộ giảm âm kép giúp hoạt động cực êm ái, bền bỉ
Bosch SMD8TCX01E là máy rửa bát âm tủ cao cấp với sức chứa 14 bộ châu Âu, phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy vận hành êm ái với độ ồn 43 dB, tạo không gian bếp yên tĩnh và hiện đại.
Bosch SMI8ZDS81T là máy rửa bát bán âm cao cấp với dung tích 13 bộ, phù hợp cho gia đình hiện đại và không gian bếp sang trọng. Máy vận hành ổn định với độ ồn 44 dB, mang lại trải nghiệm sử dụng thoải mái.
Thiết bị nổi bật với công nghệ sấy Zeolith kết hợp trao đổi nhiệt, giúp bát đĩa khô hiệu quả và tiết kiệm năng lượng. Ngoài ra, mức tiêu thụ nước và điện thấp giúp tối ưu chi phí sử dụng lâu dài.
Máy rửa bát độc lập dung tích 14 bộ với thiết kế bạc hiện đại, phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy hoạt động siêu êm với độ ồn chỉ 40 dB, mang lại không gian bếp yên tĩnh và dễ chịu.
Máy rửa bát độc lập dung tích 14 bộ với thiết kế màu bạc sang trọng, phù hợp cho gia đình hiện đại và nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy vận hành siêu êm ở mức 40 dB, mang lại không gian sinh hoạt thoải mái.
Thiết bị nổi bật với công nghệ sấy Zeolith, kết nối Home Connect điều khiển từ xa cùng nhiều chương trình rửa thông minh và tùy chọn tăng cường, giúp tối ưu hiệu quả làm sạch và tiết kiệm điện nước.
Máy rửa bát độc lập thiết kế inox hiện đại với dung tích 13 bộ, phù hợp cho gia đình từ 3–5 người. Máy sử dụng chất liệu thép không gỉ bền bỉ và vận hành ổn định với độ ồn 44 dB.
Máy rửa bát độc lập cao cấp với thiết kế inox chống bám vân tay, dung tích 14 bộ và độ ồn chỉ 40 dB, mang lại không gian bếp sang trọng và vận hành cực kỳ êm ái. Thiết bị có thể lắp bán âm linh hoạt theo nhu cầu sử dụng.
Máy rửa bát âm tủ dung tích 14 bộ phù hợp cho gia đình có nhu cầu sử dụng thường xuyên và không gian bếp hiện đại. Máy hoạt động êm ái với độ ồn chỉ 42 dB, hạn chế ảnh hưởng đến sinh hoạt hằng ngày.