Điều hoà Samsung Inverter 1.5HP AR13DYHZAWKNSV là dòng điều hoà bán chạy số một của Samsung hiện nay. Với thiết kế hiện đại, khả năng làm lạnh nhanh và tiết kiệm điện năng tối ưu, AR13DYHZAWKNSV là sự lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình đang tìm kiếm một chiếc điều hoà cho không gian có diện tích từ 15-20m².
- Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
- Bán buôn, bán lẻ toàn quốc
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 10km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30 hàng ngày
| Danh mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại máy | Điều hòa 1 chiều |
| Công nghệ | Digital Inverter |
| Phạm vi hiệu quả | 15 – 20 m² |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Công suất làm lạnh | 12000 BTU |
| Làm lạnh nhanh | Fast Cooling |
| Chế độ gió | Đảo gió 4 chiều lên xuống, trái phải |
| Kháng khuẩn khử mùi | Easy Filter, Tri Care Filter, Màng lọc kháng khuẩn Ag+ |
| Tiết kiệm điện | Có |
| Loại gas | R-32 |
| Kích thước dàn lạnh | 82 × 29.9 × 21.5 cm |
| Khối lượng dàn lạnh | 9 kg |
| Kích thước dàn nóng | 73.5 × 47.5 × 29.5 cm |
| Khối lượng dàn nóng | 18.7 kg |
| Công suất tiêu thụ | 1.16 kW/h |
| Tự làm sạch | Có |
| Tự khởi động lại khi có điện | Có |
| Hẹn giờ bật/tắt | Có |
| Hoạt động siêu êm | Có |
| Chế độ ngày/đêm | Có |
| Làm lạnh nhanh tức thì | Có |
Động cơ Digital Inverter Boost hoạt động êm ái, yên tĩnh
Tiết kiệm 73% điện năng sử dụng với công nghệ Inverter
Sử dụng khí gas sạch R32 thân thiện với sức khỏe người dùng
Easy Filter Plus giúp lọc sạch vi khuẩn trong không khí
Auto Clean với 3 bước nghiêm ngặt, làm sạch trong 30 phút
Chống ăn mòn DuraFin™ hỗ trợ bảo vệ bộ trao đổi nhiệt
Chế độ ngủ ngon duy trì nhiệt độ lý tưởng cho giấc ngủ
Bosch SMD8TCX01E là máy rửa bát âm tủ cao cấp với sức chứa 14 bộ châu Âu, phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy vận hành êm ái với độ ồn 43 dB, tạo không gian bếp yên tĩnh và hiện đại.
Bosch SMI8ZDS81T là máy rửa bát bán âm cao cấp với dung tích 13 bộ, phù hợp cho gia đình hiện đại và không gian bếp sang trọng. Máy vận hành ổn định với độ ồn 44 dB, mang lại trải nghiệm sử dụng thoải mái.
Thiết bị nổi bật với công nghệ sấy Zeolith kết hợp trao đổi nhiệt, giúp bát đĩa khô hiệu quả và tiết kiệm năng lượng. Ngoài ra, mức tiêu thụ nước và điện thấp giúp tối ưu chi phí sử dụng lâu dài.
Máy rửa bát độc lập dung tích 14 bộ với thiết kế bạc hiện đại, phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy hoạt động siêu êm với độ ồn chỉ 40 dB, mang lại không gian bếp yên tĩnh và dễ chịu.
Máy rửa bát độc lập dung tích 14 bộ với thiết kế màu bạc sang trọng, phù hợp cho gia đình hiện đại và nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy vận hành siêu êm ở mức 40 dB, mang lại không gian sinh hoạt thoải mái.
Thiết bị nổi bật với công nghệ sấy Zeolith, kết nối Home Connect điều khiển từ xa cùng nhiều chương trình rửa thông minh và tùy chọn tăng cường, giúp tối ưu hiệu quả làm sạch và tiết kiệm điện nước.
Máy rửa bát độc lập thiết kế inox hiện đại với dung tích 13 bộ, phù hợp cho gia đình từ 3–5 người. Máy sử dụng chất liệu thép không gỉ bền bỉ và vận hành ổn định với độ ồn 44 dB.
Máy rửa bát độc lập cao cấp với thiết kế inox chống bám vân tay, dung tích 14 bộ và độ ồn chỉ 40 dB, mang lại không gian bếp sang trọng và vận hành cực kỳ êm ái. Thiết bị có thể lắp bán âm linh hoạt theo nhu cầu sử dụng.
Máy rửa bát âm tủ dung tích 14 bộ phù hợp cho gia đình có nhu cầu sử dụng thường xuyên và không gian bếp hiện đại. Máy hoạt động êm ái với độ ồn chỉ 42 dB, hạn chế ảnh hưởng đến sinh hoạt hằng ngày.