Điều hòa 1 chiều 12000 BTU Inverter CU/CS-XU12BKH-8 sở hữu thiết kế trang nhã và công suất 1.5 HP, máy lạnh thích hợp lắp đặt trong các không gian từ 15 - 20m². Sản phẩm này còn nâng cao khả năng bảo vệ sức khỏe người dùng nhờ các công nghệ lọc không khí hiện đại bao gồm: công nghệ nanoe™ X , Nanoe-G lọc không khí và lọc sạch bụi mịn PM 2.5.
- Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
- Bán buôn, bán lẻ toàn quốc
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 10km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30 hàng ngày
| Danh mục | Thông tin |
|---|---|
| Loại máy | Điều hòa 1 chiều |
| Công nghệ | Inverter |
| Phạm vi hiệu quả | 15 – 20 m² |
| Nơi sản xuất | Malaysia |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Công suất làm lạnh | 1.5 HP – 11.900 BTU |
| Làm lạnh nhanh | iAuto-X |
| Chế độ gió | Tự động đảo gió lên xuống, trái phải |
| Kháng khuẩn khử mùi | Nanoe-G (lọc bụi mịn PM2.5), Nanoe™ X thế hệ 3 |
| Tiết kiệm điện | Inverter, ECO tích hợp A.I |
| Loại gas | R-32 |
| Kích thước dàn lạnh | 89 × 29.5 × 24.4 cm |
| Khối lượng dàn lạnh | 10 kg |
| Kích thước dàn nóng | 78 × 54.2 × 28.9 cm |
| Khối lượng dàn nóng | 22 kg |
| Tự làm sạch | Inside Cleaning |
| Tự khởi động lại khi có điện | Có |
| Hẹn giờ bật/tắt | Có |
| Hoạt động siêu êm | Quiet |
| Chế độ ngày/đêm | Sleep |
| Điều khiển thông minh | Điều khiển bằng điện thoại qua WiFi |
| Khác | Remote LED, BlueFin chống ăn mòn, tự chẩn đoán lỗi, kiểm soát độ ẩm |
Điều hòa Panasonic công suất 1.5 HP phù hợp với phòng từ 15m² - 20m²
Công nghệ nanoeX có khả năng ức chế vi khuẩn, vi rút và khử mùi
Công nghệ Inverter kết hợp AI ECO giúp tiết kiệm điện vượt trội, vận hành êm ái
Công nghệ iAuto-X làm lạnh không gian phòng nhanh chóng.
Công nghệ Inverter và ECO tích hợp A.I giúp tiết kiệm điện năng hiệu quả.
Điều hòa Wifi giúp điều khiển, bật/tắt từ xa qua điện thoại, không lo quên tắt máy lạnh
Bosch SMD8TCX01E là máy rửa bát âm tủ cao cấp với sức chứa 14 bộ châu Âu, phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy vận hành êm ái với độ ồn 43 dB, tạo không gian bếp yên tĩnh và hiện đại.
Bosch SMI8ZDS81T là máy rửa bát bán âm cao cấp với dung tích 13 bộ, phù hợp cho gia đình hiện đại và không gian bếp sang trọng. Máy vận hành ổn định với độ ồn 44 dB, mang lại trải nghiệm sử dụng thoải mái.
Thiết bị nổi bật với công nghệ sấy Zeolith kết hợp trao đổi nhiệt, giúp bát đĩa khô hiệu quả và tiết kiệm năng lượng. Ngoài ra, mức tiêu thụ nước và điện thấp giúp tối ưu chi phí sử dụng lâu dài.
Máy rửa bát độc lập dung tích 14 bộ với thiết kế bạc hiện đại, phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy hoạt động siêu êm với độ ồn chỉ 40 dB, mang lại không gian bếp yên tĩnh và dễ chịu.
Máy rửa bát độc lập dung tích 14 bộ với thiết kế màu bạc sang trọng, phù hợp cho gia đình hiện đại và nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy vận hành siêu êm ở mức 40 dB, mang lại không gian sinh hoạt thoải mái.
Thiết bị nổi bật với công nghệ sấy Zeolith, kết nối Home Connect điều khiển từ xa cùng nhiều chương trình rửa thông minh và tùy chọn tăng cường, giúp tối ưu hiệu quả làm sạch và tiết kiệm điện nước.
Máy rửa bát độc lập thiết kế inox hiện đại với dung tích 13 bộ, phù hợp cho gia đình từ 3–5 người. Máy sử dụng chất liệu thép không gỉ bền bỉ và vận hành ổn định với độ ồn 44 dB.
Máy rửa bát độc lập cao cấp với thiết kế inox chống bám vân tay, dung tích 14 bộ và độ ồn chỉ 40 dB, mang lại không gian bếp sang trọng và vận hành cực kỳ êm ái. Thiết bị có thể lắp bán âm linh hoạt theo nhu cầu sử dụng.
Máy rửa bát âm tủ dung tích 14 bộ phù hợp cho gia đình có nhu cầu sử dụng thường xuyên và không gian bếp hiện đại. Máy hoạt động êm ái với độ ồn chỉ 42 dB, hạn chế ảnh hưởng đến sinh hoạt hằng ngày.