Loại máy: Máy in laser trắng đen.
Chức năng: In 2 mặt.
Khổ giấy in: Tối đa A4.
Tốc độ in: Tối đa 29 trang/phút (A4)
- Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
- Bán buôn, bán lẻ toàn quốc
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 10km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30 hàng ngày
| Phương pháp in | In chùm tia laser đơn sắc |
| Tốc độ in *1 | |
| A4 | 29 trang/phút |
| Thư | 30 trang/phút |
| 2 mặt | 18 trang/phút (A4) / 19 trang/phút (Thư) |
| Độ phân giải in | 600 x 600 dpi |
| Chất lượng in với công nghệ làm mịn hình ảnh | 2.400 (tương đương) x 600 dpi |
| Thời gian khởi động (Từ khi bật nguồn) | 7,5 giây |
| Thời gian in bản đầu tiên (FPOT) *1 (Xấp xỉ) | |
| A4 | 5,4 giây |
| Thời gian phục hồi (Từ chế độ ngủ) | 3,2 giây trở xuống |
| Ngôn ngữ in | UFR II |
| In hai mặt tự động | Đúng |
| Lề in | Lề Trên/Dưới/Trái/Phải: 5 mm Lề Trên/Dưới/Trái/Phải: 10 mm (Phong bì) |
Xử lý giấy
| Dung lượng khay nạp giấy vào (Giấy thường, 80 g/m 2 ) | |
| Tiêu chuẩn | |
| Khay giấy | 150 tờ |
| Dung lượng khay đầu ra (Giấy thường, 75 g/m 2 ) | 100 tờ |
| Kích thước phương tiện | |
| Khay giấy | A4, A5, A6, B5, Legal, Letter, Executive, Statement, Foolscap, Government Letter, Government Legal, Indian Legal, Index Card, Postcard, Phong bì (COM10, Monarch, DL, C5), Custom (tối thiểu 76 x 127) mm đến tối đa 216 x 356 mm) |
| In 2 mặt | A4, Legal, Letter, Foolscap, Legal Ấn Độ |
| Loại phương tiện | Giấy thường, giấy tái chế, nhãn, bưu thiếp, phong bì |
| Trọng lượng phương tiện | |
| Khay giấy | 60 - 163 g/ m2 |
| In 2 mặt | 60 - 105 g/ m2 |
Kết nối & Phần mềm
| Giao diện chuẩn | |
| Có dây | USB 2.0 tốc độ cao, 10Base-T/100Base-TX |
| Không dây | Wi-Fi 802.11b/g/n (Chế độ cơ sở hạ tầng, WPS, Kết nối trực tiếp) |
| Giao thức mạng | |
| In | LPD, RAW, WSD-In (IPv4, IPv6) |
| An ninh mạng | |
| Có dây | Lọc địa chỉ IP/Mac, HTTPS, SNMPv3, IEEE802.1X, TLS 1.3 |
| Không dây | Chế độ cơ sở hạ tầng: WEP (64/128 bit), WPA-PSK (TKIP/AES), WPA2-PSK (TKIP/AES), WPA-EAP (AES), WPA2-EAP (AES) Chế độ điểm truy cập: WPA2-PSK ( AES) |
| Giải pháp di động | Canon PRINT Business, Dịch vụ in Canon, Apple® AirPrint®, Dịch vụ in Mopria®, Microsoft Universal Print |
| Hệ điều hành tương thích *2 | Windows®, Windows Server®, Mac® OS, Linux, Chrome OS |
| Bao gồm phần mềm | Trình điều khiển máy in, Trạng thái mực |
Tổng quan
| Bộ nhớ thiết bị | 256MB |
| Trưng bày | LCD 5 dòng |
| Yêu cầu về nguồn điện | AC 220 - 240V, 50/60Hz |
| Mức tiêu thụ điện năng (Xấp xỉ) | |
| Hoạt động | 530 W (tối đa 1.300 W) |
| Đứng gần | 3,5W |
| Ngủ | 1.0W |
| Môi trường hoạt động | |
| Nhiệt độ | 10 - 30°C |
| Độ ẩm | 20 - 80% RH (không ngưng tụ) |
| Chu kỳ nhiệm vụ hàng tháng *3 | 20.000 trang |
| Kích thước (W x D x H) (Xấp xỉ) | 356x283x213mm |
| Trọng lượng *4 (Xấp xỉ) | 6,0 kg |
| Hộp mực *5 | |
| Tiêu chuẩn | Hộp mực 071: 1.200 trang (Theo bộ: 700 trang) |
| Cao | Hộp mực 071H : 2.500 trang |
Một trong những thiết bị văn phòng phẩm quan trọng của mỗi cơ quan, doanh nghiệp, văn phòng đó chính là máy in. Với công dung xuất tài liệu nhanh chóng, rõ nét và liên tục, Canon trong lần trở lại lần này đã mang đến cho dân văn phòng một siêu phẩm tuyệt vời, đó chính là Máy in laser đen trắng Canon LBP122DW (In đảo mặt| A4| A5| USB| LAN| WIFI), với kích thước nhỏ gọn 356x283x213mm và trọng lượng 6.0kg hoàn toàn phù hợp với mọi không gian.
Máy in laser đen trắng Canon LBP122DW (In đảo mặt| A4| A5| USB| LAN| WIFI) với chức năng có thể in đa dạng các loại như A4, thư, 2 mặt lần lượt với thời gian nhanh chóng 29 trang/phút, 30 trang/phút, 18 trang/ phút cùng độ phân giải in 600 x 600 dpi và công nghệ làm mịn hình ảnh 2.400 (tương đương) x 600 dpi, đã cho thấy khả năng hoạt động nhanh chóng, hiện đại của chiếc máy in này. Hoàn toàn phù hợp với văn phòng cần sử dụng nhiều, liên tục và song song nhiều tác vụ, chiếc máy in này sẵn sàng cung cấp khả năng hoạt động nhanh mà không hề gây ra độ trễ lớn.

Thời gian khởi động máy rơi vào 7,5 giây cho thấy khả năng phản hồi nhanh, luôn sẵn sàng hoạt động bất cứ lúc nào, không yêu cầu người dùng phải chờ quá lâu. Không chỉ vậy, thời gian in bản đầu tiên cũng gây ấn tượng với người dùng là 5,4 giây cho khổ A4. Bên cạnh đó, thời gian phục hồi quay trở lại từ chế độ ngủ là 3,2 giây trở xuống, sẵn sàng đáp ứng nhu cầu của người sử dụng ngay lập tức.
Chiếc máy in Canon này có tiêu chuẩn 150 tờ trên khay giấy và dung lượng đầu ra là 100 tờ giấy thường và khay giấy có thể chứa các loại giấy lần lượt gồm A4, A5, A6, B5, Legal, Letter, Executive, Statement, Foolscap, Government Letter, Government Legal, Indian Legal, Index Card, Postcard, Phong bì (COM10, Monarch, DL, C5), Custom (tối thiểu 76 x
127) mm đến tối đa 216 x 356 mm) và có thể in 2 mặt với A4, Legal, Letter, Foolscap, Legal Ấn Độ đã minh chứng được khả năng đa nhiệm của sản phẩm này. Có thể đáp ứng được đa dạng các loại giấy và đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng phổ biến của người dùng hiện nay
Máy in laser đen trắng Canon LBP122DW cung cấp cổng kết nối đa dạng gồm USB 2.0 tốc độ cao, 10Base-T/100Base-TX, Wi-Fi 802.11b/g/n (Chế độ cơ sở hạ tầng, WPS, Kết nối trực tiếp) sẵn sàng đáp ứng kết nối cả không dây và có dây để xuất tài liệu hoặc điều khiển máy in. Ngoài ra, Windows, Windows Server, Mac OS, Linux, Chrome OS là các hệ điều hành máy tương thích sẵn sàng mang lại cho người dùng sự kết nối và tương thích với nhiều dữ liệu cũng như khả năng đọc thông tin trở nên dễ dàng hơn.

Với bộ nhớ thiết bị là 256MB thì khả năng lưu trữ của sản phẩm thuộc mức khá, có thể lưu trữ những dữ liệu nặng liên tục và nhanh chóng một cách dễ dàng. Ngoài ra, yêu cầu về nguồn điện rơi vào khoảng AC 220 - 240V, 50/60Hz phù hợp với hầu hết các dây dẫn cũng như nguồn điện phổ biến hiện nay, tăng khả năng kết nối với linh kiện và ổ cắm đa dạng bên ngoài. Không chỉ vậy, môi trường hoạt động của sản phẩm trong khoảng từ 10 - 30°C và độ ẩm khoảng 20 - 80% RH (không ngưng tụ), thích hợp với các dạng môi trường, tăng khả năng bảo vệ an toàn cho chu kì hoạt động cũng như tuổi thọ của máy in.
Bosch SMD8TCX01E là máy rửa bát âm tủ cao cấp với sức chứa 14 bộ châu Âu, phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy vận hành êm ái với độ ồn 43 dB, tạo không gian bếp yên tĩnh và hiện đại.
Bosch SMI8ZDS81T là máy rửa bát bán âm cao cấp với dung tích 13 bộ, phù hợp cho gia đình hiện đại và không gian bếp sang trọng. Máy vận hành ổn định với độ ồn 44 dB, mang lại trải nghiệm sử dụng thoải mái.
Thiết bị nổi bật với công nghệ sấy Zeolith kết hợp trao đổi nhiệt, giúp bát đĩa khô hiệu quả và tiết kiệm năng lượng. Ngoài ra, mức tiêu thụ nước và điện thấp giúp tối ưu chi phí sử dụng lâu dài.
Máy rửa bát độc lập dung tích 14 bộ với thiết kế bạc hiện đại, phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy hoạt động siêu êm với độ ồn chỉ 40 dB, mang lại không gian bếp yên tĩnh và dễ chịu.
Máy rửa bát độc lập dung tích 14 bộ với thiết kế màu bạc sang trọng, phù hợp cho gia đình hiện đại và nhu cầu sử dụng thường xuyên. Máy vận hành siêu êm ở mức 40 dB, mang lại không gian sinh hoạt thoải mái.
Thiết bị nổi bật với công nghệ sấy Zeolith, kết nối Home Connect điều khiển từ xa cùng nhiều chương trình rửa thông minh và tùy chọn tăng cường, giúp tối ưu hiệu quả làm sạch và tiết kiệm điện nước.
Máy rửa bát độc lập thiết kế inox hiện đại với dung tích 13 bộ, phù hợp cho gia đình từ 3–5 người. Máy sử dụng chất liệu thép không gỉ bền bỉ và vận hành ổn định với độ ồn 44 dB.
Máy rửa bát độc lập cao cấp với thiết kế inox chống bám vân tay, dung tích 14 bộ và độ ồn chỉ 40 dB, mang lại không gian bếp sang trọng và vận hành cực kỳ êm ái. Thiết bị có thể lắp bán âm linh hoạt theo nhu cầu sử dụng.
Máy rửa bát âm tủ dung tích 14 bộ phù hợp cho gia đình có nhu cầu sử dụng thường xuyên và không gian bếp hiện đại. Máy hoạt động êm ái với độ ồn chỉ 42 dB, hạn chế ảnh hưởng đến sinh hoạt hằng ngày.