Samsung HW-Q990C/XV là loa thanh soundbar cao cấp 11.1.4 kênh công suất 656W, hỗ trợ Dolby Atmos/DTS:X cho trải nghiệm âm thanh vòm mạnh mẽ và chân thực. Thiết bị tích hợp nhiều công nghệ AI hiện đại cùng kết nối không dây đa dạng, phù hợp hệ thống giải trí gia đình cao cấp.
- Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
- Bán buôn, bán lẻ toàn quốc
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 10km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30 hàng ngày
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Loại loa | Loa thanh (Soundbar) |
| Model | HW-Q990C/XV |
| Công suất | 656 W |
| Hệ thống kênh | 11.1.4 kênh |
| Công nghệ âm thanh | AVA, SpaceFit Sound Pro, Q-Symphony 3.0, Adaptive Sound 2.0, Game Mode Pro 2.0, Dolby Atmos/DTS:X |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Chất liệu | Kim loại, ABS, gỗ |
| Tiện ích | One Remote Control, Tap Sound, hỗ trợ loa vệ tinh SWA-9500S |
| Năm ra mắt | 2023 |
| Kết nối không dây | AirPlay 2, Bluetooth, Chromecast, Spotify Connect, Wi-Fi |
| Kết nối khác | HDMI eARC, HDMI-CEC, HDMI |
| Điều khiển điện thoại | SmartThings |
| Kích thước loa chính | 123.2 x 6.95 x 13.8 cm |
| Khối lượng loa chính | 7.7 kg |
| Kích thước loa sub | 22 x 41.3 x 41 cm |
| Khối lượng loa sub | 11.7 kg |
Âm thanh vòm Dolby Atmos không dây cho chất âm thuần khiết
Trải nghiệm âm thanh vòm chuẩn 11.1.4 kênh bao trùm mọi giác quan
Công nghệ Q-symphony 3.0 bộ đôi hoàn hảo Tivi và loa thanh
Tính năng Space Fit - âm thanh tối ưu hoàn hảo cho không gian nhà bạn
Điều khiển One Remote Control quyền năng điều khiển trong tay
Tích hợp dàn loa vệ tinh đánh trần mang lại không gian âm thanh chuẩn điện ảnh
Âm thanh Samsung Audio Lab được nghiên cứu và phát triển bởi các chuyên gia hàng đầu
Tính năng Tap Sound đơn giản chạm và phát
Công nghệ Adaptive Sound tối ưu âm thanh cho từng khung hình
Chế độ Game Mode Pro chiến game siêu thực với âm thanh bùng nổ
Bộ khuếch đại giọng nói hoạt động (AVA) cùng dàn loa đánh trần phía sau
Dễ dàng kết nối không dây với Tivi bằng Bluetooth
Tương thích âm thanh vòm không dây mở rộng không gian tận hưởng
Samsung HW-Q700C/XV là loa thanh soundbar 3.1.2 kênh công suất 320W với âm thanh vòm sống động và hỗ trợ nhiều công nghệ AI tối ưu âm thanh. Thiết bị hỗ trợ kết nối không dây đa dạng cùng khả năng mở rộng loa surround, phù hợp nhu cầu giải trí và chơi game tại gia.
Samsung HW-Q990C/XV là loa thanh soundbar cao cấp 11.1.4 kênh công suất 656W, hỗ trợ Dolby Atmos/DTS:X cho trải nghiệm âm thanh vòm mạnh mẽ và chân thực. Thiết bị tích hợp nhiều công nghệ AI hiện đại cùng kết nối không dây đa dạng, phù hợp hệ thống giải trí gia đình cao cấp.
Loa thanh Samsung HW-Q990D/XV được thiết kế tinh xảo và tích hợp những công nghệ âm thanh tiên tiến nhất hứa hẹn sẽ tái định nghĩa chuẩn mực giải trí tại gia, biến mọi thước phim, bản nhạc hay trận game trở nên sống động và chân thực hơn bao giờ hết.
Loa thanh Samsung HW-B650D/XV với thiết kế tinh tế, công suất mạnh mẽ và hàng loạt công nghệ âm thanh tiên tiến, sản phẩm này hứa hẹn sẽ biến phòng khách của bạn thành một rạp chiếu phim thu nhỏ, mang lại những giờ phút giải trí sống động và chân thực đến không ngờ.
Loa thanh Samsung HW-B750D/XV sở hữu công suất 400W mạnh mẽ mang đến chất âm đa chiều, sống động, bao trùm mọi giác quan, biến mọi nội dung từ phim ảnh, âm nhạc đến gaming trở nên chân thực và hấp dẫn hơn bao giờ hết.
Loa tranh Music Frame Samsung HW-LS60D/XV không chỉ là một thiết bị âm thanh, mà còn là một tác phẩm nghệ thuật độc đáo, mang đến sự tinh tế cho không gian sống của bạn với chất âm đỉnh cao và hàng loạt tính năng thông minh
Loa thanh Samsung HW-Q700D/XV là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế tinh tế và công nghệ âm thanh vòm 3D đột phá. Với cấu hình 3.1.2 kênh mạnh mẽ, sản phẩm hứa hẹn mang đến những phút giây đắm chìm trong thế giới âm thanh sống động và chân thực ngay tại phòng khách nhà bạn.
Loa thanh Samsung HW-S60D/XV được trang bị công nghệ Wireless Dolby Atmos, khả năng hiệu chỉnh âm thanh thông minh theo không gian mang đến một không gian giải trí đẳng cấp, bao trùm mọi giác quan mà không cần đến loa vệ tinh hay subwoofer riêng.