Loa thanh Samsung HW-S700D/XV với khả năng tái tạo âm thanh vòm Dolby Atmos không dây và các tính năng thông minh hiệu chỉnh âm thanh theo không gian, chiếc loa này không chỉ là một thiết bị âm thanh mà còn là một tác phẩm nghệ thuật, nâng tầm đẳng cấp cho không gian sống của bạn.
- Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
- Bán buôn, bán lẻ toàn quốc
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 10km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30 hàng ngày
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Loại loa | Loa thanh (Soundbar) |
| Công suất | 250 W |
| Hệ thống kênh | 3.1 kênh |
| Công nghệ âm thanh | Adaptive Sound, Dolby Audio, DTS Virtual:X, Q-Symphony, Game Pro, Surround Sound Expansion |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Chất liệu | Nhựa và kim loại |
| Tiện ích | One Remote Control, Tap Sound |
| Năm ra mắt | 2023 |
| Kết nối không dây | Wireless Dolby Atmos, Bluetooth, Spotify Connect, Chromecast, Wi-Fi |
| Kết nối khác | HDMI, Optical |
| Kích thước loa chính | 890 x 39.9 x 38 mm |
| Khối lượng loa chính | 1 kg |
| Kích thước loa sub | 205 x 302 x 353 mm |
| Khối lượng loa sub | 6 kg |
Loa thanh HW-S700D/XV thiết kế không dây và siêu mỏng 38mm tinh giản, sang trọng.
Âm thanh mạnh mẽ 3.1 kênh, công suất loa 250W với 7 loa.
Công nghệ Q-symphony tạo nên âm thanh vòm đồng bộ với loa của tivi Samsung hoàn hảo
Công nghệ âm thanh chuẩn Solby Audio/DTS Virtual:X, kết nối công nghệ Dolby Atmos không dây.
Công nghệ hiệu chỉnh âm tự động theo không gian Spacefit Sound.
Chế độ Adaptive - âm thanh tương thích với nội dung tự động.
Loa thanh Samsung HW-Q700D/XV là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế tinh tế và công nghệ âm thanh vòm 3D đột phá. Với cấu hình 3.1.2 kênh mạnh mẽ, sản phẩm hứa hẹn mang đến những phút giây đắm chìm trong thế giới âm thanh sống động và chân thực ngay tại phòng khách nhà bạn.
Loa thanh Samsung HW-S60D/XV được trang bị công nghệ Wireless Dolby Atmos, khả năng hiệu chỉnh âm thanh thông minh theo không gian mang đến một không gian giải trí đẳng cấp, bao trùm mọi giác quan mà không cần đến loa vệ tinh hay subwoofer riêng.
Loa thanh Samsung HW-S700D/XV với khả năng tái tạo âm thanh vòm Dolby Atmos không dây và các tính năng thông minh hiệu chỉnh âm thanh theo không gian, chiếc loa này không chỉ là một thiết bị âm thanh mà còn là một tác phẩm nghệ thuật, nâng tầm đẳng cấp cho không gian sống của bạn.
Loa thanh soundbar 11.1.4 kênh công suất 756W mang đến trải nghiệm âm thanh vòm mạnh mẽ với Dolby Atmos và DTS. Thiết bị tích hợp nhiều công nghệ AI hiện đại, hỗ trợ chơi game và tối ưu âm thanh theo không gian.
Loa thanh soundbar 3.1.2 kênh công suất 345W mang đến trải nghiệm âm thanh vòm sống động với hỗ trợ Dolby Atmos và DTS:X. Thiết kế hiện đại cùng loa sub không dây giúp tăng cường âm bass mạnh mẽ cho nhu cầu giải trí tại gia.
Loa thanh soundbar công suất 380W với hệ thống 3.1.2 kênh mang đến trải nghiệm âm thanh sống động, hỗ trợ Dolby Atmos và DTS:X cho hiệu ứng vòm chân thực. Thiết kế hiện đại phù hợp nhiều không gian giải trí gia đình.
Loa thanh Samsung B-Series HW-B450 là giải pháp âm thanh 2.1 kênh mạnh mẽ, được thiết kế để mang đến trải nghiệm giải trí đỉnh cao ngay tại nhà. Với sự kết hợp giữa loa thanh chính và loa siêu trầm không dây, cùng hàng loạt công nghệ âm thanh tiên tiến, HW-B450 hứa hẹn sẽ làm phong phú thêm mọi nội dung bạn thưởng thức.
Micro Không Dây JBL Wireless là thiết bị micro chuyên dụng cho karaoke chuyên nghiệp với kích thước tối giản, nhỏ nhưng việc tái hiện âm thanh khiến người dùng phải ngỡ ngàng. Micro JBL Wireless đối thủ đáng gờm so với các mẫu micro không dây nằm cùng phân khúc giá với thiết kế đẹp mắt và tái tạo âm thanh trung thực hứa hẹn sẽ mang tới những trải nghiệm âm thanh thú vị.