Loa thanh soundbar 3.1.2 kênh công suất 345W mang đến trải nghiệm âm thanh vòm sống động với hỗ trợ Dolby Atmos và DTS:X. Thiết kế hiện đại cùng loa sub không dây giúp tăng cường âm bass mạnh mẽ cho nhu cầu giải trí tại gia.
- Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
- Bán buôn, bán lẻ toàn quốc
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 10km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30 hàng ngày
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Loại loa | Loa thanh (Soundbar) |
| Công suất | 345 W |
| Hệ thống kênh | 3.1.2 kênh |
| Công nghệ âm thanh | Dolby Atmos/DTS:X, Q-Symphony, SpaceFit Sound Pro, Adaptive Sound, Game Mode Pro, Surround Sound Expansion |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Tiện ích | One Remote Control, Tap Sound, Spotify Connect, AirPlay 2 |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Kết nối không dây | Wi-Fi, Bluetooth |
| Kết nối khác | HDMI-eARC, HDMI |
| Điều khiển bằng điện thoại | SmartThings |
| Kích thước loa chính | 1160 x 51 x 120 mm |
| Khối lượng loa chính | 4.4 kg |
| Kích thước loa sub | 249 x 252 x 249 mm |
| Khối lượng loa sub | 4.8 kg |
Thiết kế không dây tinh giản, màu đen titan sang trọng - tinh tế
Âm thanh trung thực, lôi cuốn với 8 loa - tổng công suất 345W
Đa dạng kết nối thông dụng : Wifi, Bluetooth, HDMI, AirPlay 2...
Công nghệ Q-Symphony âm thanh mạnh mẽ, hoàn hảo
Điều khiển loa từ xa một cách dễ dàng One Remote Control.
Loa thanh soundbar 3.1.2 kênh công suất 345W mang đến trải nghiệm âm thanh vòm sống động với hỗ trợ Dolby Atmos và DTS:X. Thiết kế hiện đại cùng loa sub không dây giúp tăng cường âm bass mạnh mẽ cho nhu cầu giải trí tại gia.
Loa thanh soundbar công suất 380W với hệ thống 3.1.2 kênh mang đến trải nghiệm âm thanh sống động, hỗ trợ Dolby Atmos và DTS:X cho hiệu ứng vòm chân thực. Thiết kế hiện đại phù hợp nhiều không gian giải trí gia đình.
Loa thanh Samsung B-Series HW-B450 là giải pháp âm thanh 2.1 kênh mạnh mẽ, được thiết kế để mang đến trải nghiệm giải trí đỉnh cao ngay tại nhà. Với sự kết hợp giữa loa thanh chính và loa siêu trầm không dây, cùng hàng loạt công nghệ âm thanh tiên tiến, HW-B450 hứa hẹn sẽ làm phong phú thêm mọi nội dung bạn thưởng thức.
Micro Không Dây JBL Wireless là thiết bị micro chuyên dụng cho karaoke chuyên nghiệp với kích thước tối giản, nhỏ nhưng việc tái hiện âm thanh khiến người dùng phải ngỡ ngàng. Micro JBL Wireless đối thủ đáng gờm so với các mẫu micro không dây nằm cùng phân khúc giá với thiết kế đẹp mắt và tái tạo âm thanh trung thực hứa hẹn sẽ mang tới những trải nghiệm âm thanh thú vị.