Với thông điệp "LIVE LIFE LOUD", Sony SRS-XV500/BCSP6 không chỉ là một chiếc loa không dây, mà là người bạn đồng hành lý tưởng cho mọi bữa tiệc, mọi khoảnh khắc tận hưởng cuộc sống.
- Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
- Bán buôn, bán lẻ toàn quốc
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 10km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30 hàng ngày
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Loại loa | Loa karaoke không dây |
| Model | SRS-XV500/BCSP6 |
| Thương hiệu | Sony |
| Công suất | 160 W |
| Thời gian sử dụng | Khoảng 25 giờ |
| Công nghệ âm thanh | LDAC, S-Master, 360 Reality Audio, DSEE, ClearAudio+, LIVE SOUND, Mega Bass, X-Balanced Speaker Unit |
| Cấu hình loa | 2 Woofer X-Balanced, 2 Tweeter, 2 bộ tản âm |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Chất liệu | Vải Fabric, nhựa tái chế |
| Tiện ích | Tay xách, kết nối nhiều loa, chống nước IPX4, sạc nhanh, sạc thiết bị khác qua USB |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5.2 |
| Kết nối khác | AUX 3.5 mm, USB, cổng 6.3 mm cho Micro/Guitar, cổng nguồn AC |
| Điều khiển điện thoại | Sony Music Center |
| Kích thước | 26.9 x 56.4 x 29.4 cm |
| Khối lượng | 11.2 kg |
Thiết kế với vẻ ngoài hiện đại - tiện lợi tao ra ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên
Âm thanh bùng nổ với công suất 160W lan tỏa âm thanh đến mọi nơi
Hoạt động liên tục trong khoảng 25 giờ chỉ với một lần sac pin
Bảng điều khiển cảm ứng với các nút bấm trực quan, dễ dàng sử dụng
CAVS Luno28 là loa xách tay công suất 150W–300W, phù hợp cho nhu cầu karaoke gia đình, dã ngoại và giải trí di động. Thiết kế vỏ gỗ chắc chắn, hỗ trợ Bluetooth 5.0 cùng USB và thẻ nhớ SD, mang đến khả năng kết nối tiện lợi và chất âm mạnh mẽ.
CAVS Space10 là loa xách tay nhỏ gọn với công suất từ 250W đến 500W, phù hợp cho nhu cầu karaoke gia đình và giải trí di động. Thiết kế vỏ gỗ chắc chắn cùng kết nối Bluetooth 5.0, USB và thẻ nhớ SD giúp sử dụng linh hoạt trong nhiều không gian khác nhau.
CAVS PA215 là loa kéo công suất lớn với nhiều tùy chọn từ 600W đến 1200W, đáp ứng tốt nhu cầu karaoke, sự kiện và biểu diễn. Thiết kế vỏ gỗ chắc chắn, hỗ trợ Bluetooth 5.0 cùng USB và thẻ nhớ SD, mang đến khả năng kết nối linh hoạt và âm thanh mạnh mẽ.
Với thông điệp "LIVE LIFE LOUD", Sony SRS-XV500/BCSP6 không chỉ là một chiếc loa không dây, mà là người bạn đồng hành lý tưởng cho mọi bữa tiệc, mọi khoảnh khắc tận hưởng cuộc sống.
Sony HT-NT5/M SP1 là loa thanh 2.1 kênh công suất 400W, tích hợp nhiều công nghệ âm thanh cao cấp như Hi-Res Audio, DSEE và S-Force PRO. Thiết bị đi kèm loa sub không dây, hỗ trợ đa dạng kết nối giúp nâng cao trải nghiệm xem phim, nghe nhạc và giải trí tại gia.
CAVS PA218 là loa di động công suất lớn 1600W, phù hợp cho nhu cầu karaoke, sự kiện và giải trí ngoài trời. Thiết kế mạnh mẽ cùng mức công suất cao giúp tái tạo âm thanh sống động, đáp ứng tốt không gian rộng và đông người.