Sony SRS-ULT900/CSP6 là loa kéo không dây công suất lớn 800W với công nghệ ULT POWER SOUND cho âm thanh mạnh mẽ, bùng nổ. Thiết bị hỗ trợ karaoke, đèn LED, thời lượng pin lên đến 25 giờ và thiết kế có bánh xe, tay kéo thuận tiện di chuyển.
- Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
- Bán buôn, bán lẻ toàn quốc
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 10km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30 hàng ngày
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Loại loa | Loa kéo không dây |
| Model | SRS-ULT900/CSP6 |
| Thương hiệu | Sony |
| Công suất | 800 W |
| Thời gian sử dụng | Khoảng 25 giờ |
| Công nghệ âm thanh | ULT POWER SOUND, LDAC, S-Master, Equalizer 10 dải tần, Bass Reflex |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Chất liệu | Nhựa tổng hợp, Kim loại |
| Tiện ích | Karaoke, Party Connect, Stereo Pair, đèn LED, bánh xe, tay kéo, giá đỡ micro |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5.3 |
| Kết nối khác | Audio In, Optical, USB |
| Điều khiển điện thoại | Sound Connect |
| Kích thước | 41 x 91 x 45.6 cm |
| Khối lượng | 29.6 kg |
Loa Sony SRS-ULT900/CSP6 thiết kế chắc chắn với vẻ ngoài mạnh mẽ, chuyên nghiệp
Trang bị tay cầm và bánh xe lớn giúp việc di chuyển loa trở nên thuận tiện
Công nghệ âm thanh ULT Power Sound độc quyền mang đến trải nghiệm âm thanh đỉnh cao
Thời lượng pin khủng sử dụng liên tục tới 25 giờ, sạc nhanh chỉ với 10 phút
Cổng kết nối đa dạng: USB, Bluetooth... cho bạn dễ dàng sử dụng
Điều khiển loa từ xa thông qua ứng dụng Sony Sound Connect.
Sony SRS-ULT900/CSP6 là loa kéo không dây công suất lớn 800W với công nghệ ULT POWER SOUND cho âm thanh mạnh mẽ, bùng nổ. Thiết bị hỗ trợ karaoke, đèn LED, thời lượng pin lên đến 25 giờ và thiết kế có bánh xe, tay kéo thuận tiện di chuyển.
Loa thanh Sony HT-B600//Z SP1 có thiết kế tinh tế, được trang bị đa dạng công nghệ âm thanh hiện đại như hệ thống S-Force PRO Front Surround cùng Vertical Surround Engine, công nghệ DSEE, hỗ trợ định dạng âm thanh vòm Dolby Atmos và DTS:X mang đến trải nghiệm chân thật cho người dùng. Ngoài ra, bạn có thể điều khiển bằng điện thoại thông qua ứng dụng Bravia Connect tiện lợi
Sony SRS-ULT70/CSP6 là loa karaoke di động với thời lượng pin lên đến 30 giờ, tích hợp đèn LED và cổng micro/guitar cho những buổi tiệc sôi động. Thiết bị đạt chuẩn chống nước, chống bụi IP67 và hỗ trợ kết nối Bluetooth 5.2 tiện lợi.
Sony SRS-ULT50/WZE là loa di động không dây công suất 110W với thời lượng pin lên đến 25 giờ, mang lại âm thanh mạnh mẽ và sống động. Thiết bị đạt chuẩn chống nước, chống bụi IP67 cùng nhiều tiện ích hiện đại, phù hợp cho các chuyến đi và hoạt động ngoài trời.
Sony SRS-ULT50/BZE là loa di động công suất 110W với thời lượng pin lên đến 25 giờ, mang đến âm thanh mạnh mẽ nhờ công nghệ ULT POWER SOUND. Thiết bị đạt chuẩn chống nước, chống bụi IP67 và hỗ trợ Bluetooth 5.3, phù hợp cho các hoạt động ngoài trời và du lịch.
Sony HT-S60/Z SP1 là hệ thống soundbar 5.1 kênh công suất lớn 1000W cho trải nghiệm âm thanh vòm mạnh mẽ với Dolby Atmos và DTS:X. Thiết bị tích hợp nhiều công nghệ tối ưu giọng nói và hiệu ứng không gian, phù hợp xem phim và giải trí cao cấp tại gia.
Samsung AKG VL351/XV là loa thanh nhỏ gọn hỗ trợ nhiều định dạng âm thanh chất lượng cao như FLAC và Lossless. Thiết bị kết nối linh hoạt qua Wi-Fi, Bluetooth và LAN, phù hợp nhu cầu nghe nhạc hiện đại tại gia.