Loa di động không dây Sony SRS-ULT30/WCE là thiết bị âm thanh di động chất lượng cao mang tính đột phá đến từ hãng điện tử danh tiếng Sony. Thiết kế nhỏ gọn dễ dàng di chuyển. Công suất 40W với thời gian sử dụng lên đến 24 tiếng, hỗ trợ kết nối Bluetooth 5.2 đáp ứng nhu cầu giải trí mọi lúc mọi nơi của người dùng.
- Uy tín 20 năm xây dựng và phát triển
- Bán buôn, bán lẻ toàn quốc
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Mua trả góp lãi suất 0%
- Đội ngũ tư vấn giàu kinh nghiệm
- Bảo hành chính hãng
- Bảo hành tận nơi cho doanh nghiệp
- Giá cạnh tranh nhất thị trường
- Giao hàng nhanh chóng
- Giao hàng trước trả tiền sau COD
- Miễn phí giao hàng (bán kính 10km)
- Giao hàng và lắp đặt từ 8h30-18h30 hàng ngày
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Loại loa | Loa di động không dây |
| Model | SRS-ULT30/WCE |
| Thương hiệu | Sony |
| Công suất | 40 W |
| Thời gian sử dụng | Khoảng 24 giờ |
| Công nghệ âm thanh | ULT POWER SOUND, DSEE, S-Master |
| Cấu hình loa | 1 Woofer, 1 Tweeter, 2 bộ tản âm thụ động |
| Sản xuất tại | Trung Quốc |
| Chất liệu | Vải Fabric |
| Tiện ích | Chống nước/bụi IP67, sạc nhanh, micro đàm thoại, quai đeo, sạc thiết bị khác qua USB-C |
| Năm ra mắt | 2025 |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5.2 |
| Kích thước | 25.6 x 7.9 x 11.3 cm |
| Khối lượng | 1.2 kg |
Loa di động không dây Sony thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng mang theo
Âm trầm mạnh mẽ giúp bạn đắm chìm trong thế giới âm nhạc
Liên kết được nhiều loa với nhâu giúp lan tỏa âm thanh trong không gian lớn
Dễ dàng tùy chỉnh theo nhu cầu nhờ kết nối với ứng dụng Sony/ Sound Connect
CAVS PA215 là loa kéo công suất lớn với nhiều tùy chọn từ 600W đến 1200W, đáp ứng tốt nhu cầu karaoke, sự kiện và biểu diễn. Thiết kế vỏ gỗ chắc chắn, hỗ trợ Bluetooth 5.0 cùng USB và thẻ nhớ SD, mang đến khả năng kết nối linh hoạt và âm thanh mạnh mẽ.
Với thông điệp "LIVE LIFE LOUD", Sony SRS-XV500/BCSP6 không chỉ là một chiếc loa không dây, mà là người bạn đồng hành lý tưởng cho mọi bữa tiệc, mọi khoảnh khắc tận hưởng cuộc sống.
Sony HT-NT5/M SP1 là loa thanh 2.1 kênh công suất 400W, tích hợp nhiều công nghệ âm thanh cao cấp như Hi-Res Audio, DSEE và S-Force PRO. Thiết bị đi kèm loa sub không dây, hỗ trợ đa dạng kết nối giúp nâng cao trải nghiệm xem phim, nghe nhạc và giải trí tại gia.
CAVS PA218 là loa di động công suất lớn 1600W, phù hợp cho nhu cầu karaoke, sự kiện và giải trí ngoài trời. Thiết kế mạnh mẽ cùng mức công suất cao giúp tái tạo âm thanh sống động, đáp ứng tốt không gian rộng và đông người.
Sony HT-A3000/C SP1 là loa thanh 3.1 kênh công suất 250W với hỗ trợ Dolby Atmos và nhiều chuẩn âm thanh cao cấp. Thiết bị mang đến trải nghiệm xem phim sống động cùng thiết kế gọn gàng, phù hợp cho không gian giải trí hiện đại.
Sony HT-A8000/M SP1 là loa thanh cao cấp tích hợp Dolby Atmos, DTS:X và 360 Spatial Sound Mapping, mang đến trải nghiệm âm thanh vòm sống động. Thiết bị có thiết kế tinh gọn, hỗ trợ Wi-Fi, Bluetooth và kết nối tối ưu với TV BRAVIA.
Sony HT-A9000/M SP1 là loa thanh cao cấp hỗ trợ Dolby Atmos, DTS:X và 360 Spatial Sound Mapping cho trải nghiệm âm thanh vòm chân thực. Thiết bị sở hữu thiết kế sang trọng, kết nối Wi-Fi/Bluetooth hiện đại và tối ưu cho hệ sinh thái TV BRAVIA.
Loa di động không dây Sony SRS-ULT30/WCE là thiết bị âm thanh di động chất lượng cao mang tính đột phá đến từ hãng điện tử danh tiếng Sony. Thiết kế nhỏ gọn dễ dàng di chuyển. Công suất 40W với thời gian sử dụng lên đến 24 tiếng, hỗ trợ kết nối Bluetooth 5.2 đáp ứng nhu cầu giải trí mọi lúc mọi nơi của người dùng.